2, 3, 6- trimethylphenol
TNN sérhæfir sig í aukefnum í matvælum, lyfjafræðilegum innihaldsefnum, snyrtivöruhráefni, fínum efnum osfrv. Vinsamlegast ekki hika við að spyrjast fyrir um hvort þú hafir einhverjar þarfir.
Lýsing
Lýsing

2,3, 6- trimethylphenol hefur mörg notkunargildi á sviði iðnaðarmyndunar vegna einstaka sameindauppbyggingar. Þetta efnasamband heldur ekki aðeins andoxunarefnum fenólefna, heldur hefur hann einnig þrjá metýlhópa sem auka vatnsfælna eiginleika þess. Þessi tvískiptur kostur gerir það að mikilvægu grunnhráefni fyrir þróun sérgreina. Á sviði efnisverndar seinkar þessu efni í raun öldrunarferli plastefna og gúmmíafurða með því að fanga sindurefna, sérstaklega í framleiðsluferli bifreiðahluta og iðnaðarþéttinga, sem getur bætt verulega stöðugleika efna við mikinn hitastig. Á sviði landbúnaðarefna er stereo stillingarforskot þess notað sem kjarna tilbúið eining af súlfonýlúrea illgresiseyðum. Með því að hámarka intermolecular krafta geta uppskeruvörn sýnt nákvæmari miðunaráhrif í sviði forritum.
| Vöruheiti | 2,3, 6- trimethylphenol |
| Cas: | 2416-94-6 |
| Mf: | C9H12O |
| Einecs: | 209-400-1 |
| Bræðslumark | 43-45 gráðu (lit.) |
| Suðumark | 203 gráðu (lit.) |
| Geymsluhita. | Geymdu hér að neðan +30 gráðu. |
| Leysni | 8g/l |
| PKA | PK1: 10.59 (25 gráðu) |
| Form | Lítil bráðnun föst |
| Litur | Litlaus til gulbrúnn |
| PH | 6-7 (8g/l, H2O, 20ºC) |
| Lykt | á 0. 10 % í própýlen glýkól. sætt lyf fenól rótkaffi |
| Lykt gerð | Lyf |
| Sprengiefni | 1.4%(V) |
| Leysni vatns | 10 g/L (20 ºC) |
| Pökkun | 200 kg/tromma |
INNGANGUR
Af hverju þú velur TNN



maq per Qat: 2, 3, 6- Trimethylphenol, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, ódýr, afsláttur, lágt verð, ókeypis sýnishorn









