Boc-L-sýklóprópýlglýsín CAS 152548-66-8
Vöruheiti: Boc-L-sýklóprópýlglýsín
CAS NO.:152548-66-8
Útlit: Hvítt duft
Annað nafn:Fmoc-N-metýl-L-asparaginsýra 4-tert-bútýl ester
TNN sérhæfir sig í aukefnum í matvælum, lyfjahráefnum, snyrtivörum, fínum efnum o.s.frv. Vinsamlegast ekki hika við að spyrjast fyrir ef þú hefur einhverjar þarfir.
Lýsing
TNN Development Limited er einn af áreiðanlegustu framleiðendum og birgjum boc-l-cyclopropylglycine cas 152548-66-8 í Kína. Vinsamlegast ekki hika við að heildsölu sérsniðið boc-l-cyclopropylglycine cas 152548-66-8 á lágu verði frá verksmiðjunni okkar. Ef þú hefur einhverjar fyrirspurnir um ókeypis sýnishorn og upplýsingar um afslátt skaltu ekki hika við að senda okkur tölvupóst.
Vörulýsing

| Vöruheiti | Boc-L-sýklóprópýlglýsín |
| CAS NR. | 152548-66-8 |
| Hreinleiki | >98% |
| Áfengi | án áfengis |
| Tegund umbúða | PP poki/pappa fötu |
| Efni | lyfjafræðileg milliefni |
| Blaðstærð | 1kg/10kg/20kg |
| Þyngd vöru | 1,2kg/12kg/23kg |
| Telur | 1kg/poki 10kg/fötu 20kg/fötu |
| Vottanir | ISO9001 |
| Geymsluþol | 24 mán |
| MOQ | 100 g |
Aðgerðir
Fmoc-N-Me-Asp (OtBu) - OH (CAS: 152548-66-8) er vandlega hannaður háþróaður amínósýrublokk með tvíþættum verndaraðferðum, sem gegnir lykilhlutverki í nútíma lyfjaefnafræði peptíða. Sameindabygging þess samþættir bæði N-metýleraða aðalkeðjubreytingu og tert-bútýlvörn á hliðarkeðjukarboxýlhópum, sem gerir það að kjarnaverkfæri til að búa til peptíðlyf með framúrskarandi efnaskiptastöðugleika og nákvæmri uppbyggingu.
Kjarnagildi þessa efnasambands liggur í samverkandi aukningu þess og nákvæmri stjórn á peptíðeiginleikum. N-Metýlerunarbreyting getur aukið verulega viðnám peptíða gegn niðurbroti próteasa og bætt himnu gegndræpi þeirra með því að draga úr getu amíðbindinga sem gefa vetnistengi. Þetta skiptir sköpum fyrir þróun lífaðgengilegra peptíðmeðferða til inntöku. Á sama tíma tryggir tert bútýl ester vörn hliðarkeðju karboxýl hópsins (OtBu) að óþarfa hliðarhvörf eigi sér stað í Fmoc fasta-fasa nýmyndunarstefnunni, þannig að ná nákvæmri innleiðingu og í kjölfarið sértækri afverndun aspartínsýruleifa.
Á stigi gerviforrita sýnir þetta millistig framúrskarandi samhæfni og fjölvirkni. Sem lykilbyggingareining gerir það lyfjaefnafræðingum kleift að innleiða byggingarlega takmarkaða N-metýlasparaginsýru á tilteknum stöðum á fjölpeptíðkeðjum, og rannsaka þar með kerfisbundið og hámarka sköpulag, virkni og lyfjahvörf peptíða. Þetta er ekki takmarkað við þróun hefðbundinna peptíðlyfja, heldur nær það einnig til smíði hringlaga peptíða, peptíðlíkra efnasambanda og fjölvirkra líffræðilegra samtenginga.
Þess vegna fer Fmoc-N-Me-Asp (OtBu) - OH fram úr virkni venjulegra verndaðra amínósýra. Það er styrkjandi tæki sem knýr þróun næstu-kynslóðar peptíðlyfja, sérstaklega fyrir meðferðir sem beinast að erfiðum lyfjum sem krefjast þess að fara yfir líffræðilegar hindranir. Með því að stjórna nákvæmlega stífni og stöðugleika peptíðkeðja á sameindastigi gefur það traustan efnafræðilegan grunn fyrir hönnun nýstárlegra lyfja.
Pökkun og afhending

pakki í 1kg/poka 10kg/fötu 20kg/fötu
Verksmiðja
Verksmiðjan okkar og búnaður
TNN GERÐU LÍFIÐ ÞITT BETRA.




Af hverju þú velur TNN



maq per Qat: boc-l-cyclopropylglycine cas 152548-66-8, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, ódýr, afsláttur, lágt verð, ókeypis sýnishorn









