Fmoc-Ser(HPO3Bzl)-OH CAS 158171-14-3
Vöruheiti: Fmoc-Ser(HPO3Bzl)-OH
CAS NO.:158171-14-3
Annað nafn:Fmoc-O-(bensýlfosfó)-L-serín
Útlit: Hvítt duft
TNN sérhæfir sig í aukefnum í matvælum, lyfjahráefnum, snyrtivöruhráefnum, fínum efnum osfrv. Vinsamlegast ekki hika við að spyrjast fyrir ef þú hefur einhverjar þarfir.
Lýsing
Vörulýsing

| Vöruheiti | Fmoc-Ser(HPO3Bzl)-OH |
| CAS NR. | 158171-14-3 |
| Hreinleiki | >98% |
| Áfengi | án áfengis |
| Tegund umbúða | PP poki/pappa fötu |
| Efni | lyfjafræðileg milliefni |
| Blaðstærð | 1kg/10kg/20kg/100kg |
| Þyngd vöru | 1,2kg/12kg/23kg/115kg |
| Telur | 1kg/poki 10kg/fötu 20kg/fötu 100kg/fötu |
| Vottanir | ISO9001 |
| Geymsluþol | 24 mán |
| MOQ | 100 g |
Aðgerðir
Fmoc Ser (HPO3Bzl) - OH(Fmoc-O-(bensýlfosfó)-L-serín) CAS: 158171-14-3 er hernaðarlega mikilvægur sértækur tilbúinn blokk fyrir lífvísindarannsóknir og nýstárlegar lyfjauppgötvun. Sameindabygging þess verndar - amínóhópinn í seríni með Fmoc hópum, en hliðarkeðjuhýdroxýlhópurinn kynnir fosfathópa í stöðugu bensýlesterformi. Þessi snjalla hönnun gerir hana að öflugu efnaverkfæri til að rannsaka líffræðilega lykilferlið afturkræfra fosfórunar próteina.
Kjarnagildi þessa efnasambands liggur í getu þess til að líkja nákvæmlega eftir fosfórýleringarástandi seríns. Í -föstu fasa peptíð nýmyndun, geta vísindamenn notað þetta milliefni til að setja fosfóserín sértækt inn í sérstakar stöður fjölpeptíðkeðjunnar og myndað þannig fosfórýleruð peptíð sem eru ákvörðuð í byggingu. Þessi peptíð, sem lykilefnarannsóknir, eru aðallega notaðar í grunnvísindarannsóknum til að kanna kjarnahátt serínfosfórunar í frumumerkjaflutningi, stjórnun ensímvirkni og efnaskiptaferlum.
Á sviði lyfjaþróunar er notkun Fmoc Ser (HPO3Bzl) - OH sérstaklega mikilvæg. Það er mikið notað við hönnun og myndun nýrra lyfjasameinda sem miða að fosfórýleringartengdum markmiðum eins og kínasa og fosfatasa. Með því að samþætta fosfatamínósýruhliðstæður í frambjóðandi efnasambönd er hægt að líkja á áhrifaríkan hátt eftir breytingaástandi hvarfefna eða hemla og þróa þannig mjög virk og sértæk meðferðarlyf, sem eru ómissandi í lyfjahönnun fyrir æxli, efnaskiptasjúkdóma og taugasjúkdóma.
Að auki gegnir þetta efnasamband einnig mikilvægu hlutverki í greiningarvísindum, oft notað sem staðall eða viðmiðunarefni til að þróa og staðfesta greiningaraðferðir fyrir fosfórýleruð prótein og peptíð. Bensýl verndarhóp þess er hægt að fjarlægja með vali á síðara stigi nýmyndunar, sem veitir sveigjanlegan efnafræðilegan virkni til að smíða flóknari fosfórýleraðar lífsameindir, sem sýnir að fullu brúarhlutverk þess milli grunnrannsókna og iðnaðarnotkunar.
Pökkun og afhending

pakki í 1kg/poka 10kg/fötu 20kg/fötu
Verksmiðja
Verksmiðjan okkar og búnaður
TNN GERÐU LÍFIÐ ÞITT BETRA.




Af hverju þú velur TNN



maq per Qat: fmoc-ser(hpo3bzl)-oh cas 158171-14-3, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, ódýr, afsláttur, lágt verð, ókeypis sýnishorn









