(R) -2-metoxýprópanósýra CAS 23943-96-6
Vöruheiti: (R) -2-metoxýprópanósýra
CAS nr .:23943-96-6
Útlit: fölgul vökvi
TNN sérhæfir sig í aukefnum í matvælum, lyfjafræðilegum innihaldsefnum, snyrtivöruhráefni, fínum efnum osfrv. Vinsamlegast ekki hika við að spyrjast fyrir um hvort þú hafir einhverjar þarfir.
Lýsing
Vörulýsing

| Vöruheiti | (R) -2-metoxýprópanósýra |
| Cas nr. | 23943-96-6 |
| Hreinleiki | >99% |
| Áfengi | án áfengis |
| Umbúðategund | PP flaska /pappa fötu |
| Efni | Lyfjafræðileg milliefni |
| Stærð blaðs | 1 kg/10 kg/20 kg/100 kg |
| Prodcut þyngd | 1,2 kg/12kg/23 kg/115 kg |
| Telur | 1 kg/poki 10 kg/fötu 20 kg/fötu 100 kg/fötu |
| Vottanir | ISO9001 |
| Geymsluþol | 24 mánuður |
| Moq | 100 g |
Aðgerðir
(R) - 2-metoxýprópíónsýru er stefnumótandi chiral synthetase í nútíma fínn efnafræðilegri myndun. Einstök (R)-stilling þess sýnir óbætanlegt gildi í skordýraeiturvísindum og efnaframleiðslu. Ólíkt algengum lyfjaefnum gegnir þetta efnasamband sérstaklega áberandi hlutverk í landbúnaðarefni og þjónar sem kjarna byggingarreitur fyrir byggingu mjög árangursríkra chiral illgresiseyða.
Sameindaeiginleikar efnasambandsins ákvarða einstakt notkunargildi þess. Chiral miðstöð hennar myndar einstaka rafeindardreifingu og staðbundna stillingu með metoxý og karboxýlhópum, sem gerir kleift að hafa sérstök samskipti við ensímmarkmið í lífverum. Í varnarefni hönnun þýðir þessi nákvæma sameindaþekking getu beint í mikla sértækni gegn illgresi og öryggi fyrir ræktun, sem veitir sameinda grunn fyrir þróun nýrrar kynslóðar græns varnarefna.
Í jarðefnafræðilegum forritum er (r) - 2-metoxýprópíónsýru lykilfrákasts við myndun margs mjög árangursríkra illgresiseyða. (R)-stillingar þess tryggir ákjósanlegan lífvirkan sköpulag lokaafurðarinnar, sem gerir kleift að framkvæma virkni illgresiseyða í mjög litlum skömmtum en draga verulega úr umhverfisleifum. Þessi eign gerir það að mjög dýrmætum chiral byggingarreit í varnarefnageiranum. Handan við skordýraeitur gegnir þetta efnasamband einnig mikilvægu hlutverki í nýmyndun sérgreina. Stöðugir chiral eiginleikar þess og hvarfgirni gera það að kjörnum upphafsefni til nýmyndunar á chiral bindlum, sérgreinum fjölliðum og virkni. Þessi efni hafa víðtækar notkunarhorfur í hvata kerfum, aðskilnaðarefni og optoelectronic efni. Nýmyndun (r) -2-metoxýprópíónsýru þarf venjulega langt gengna ósamhverfar myndunartækni eða chiral upplausnarferli, sem endurspeglar miklar nákvæmni kröfur nútíma efnafræðilegrar tækni. Stjórnendur handhverfu í framleiðsluferli sínu hefur bein áhrif á afköst lokaafurðarinnar, sem gerir það að verkum að gæðastaðlar eru sérstaklega mikilvægir.
Þessi áhersla á efni í landbúnaði og efnafræðilegum forritum hefur gert kleift (R) -2-metoxýprópíónsýru til að móta einstaka markaðsstöðu og notkunargildi umfram lyfjafræðilega milliefni, sem gerir það að lykilþátt í iðnaðarnotkun chiral tækni.
Pökkun og afhending

pakkaðu í 1 kg/poka 10 kg/fötu 20 kg/fötu 100 kg/fötu
Verksmiðja
Verksmiðjan okkar og Quipment
TNN gera líf þitt betra.




Af hverju þú velur TNN



maq per Qat: (R) -2-metoxýprópanósýru CAS 23943-96-6, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, ódýr, afsláttur, lágt verð, ókeypis sýnishorn









