Z-N-Me-Arg(Pbf)-OH CAS 2135655-88-6
Vöruheiti:Z-N-Me-Arg(Pbf)-OH
CAS NO.:2135655-88-6
Útlit: Hvítt duft
TNN sérhæfir sig í aukefnum í matvælum, lyfjahráefnum, snyrtivörum, fínum efnum o.s.frv. Vinsamlegast ekki hika við að spyrjast fyrir ef þú hefur einhverjar þarfir.
Lýsing
TNN Development Limited er einn af áreiðanlegustu framleiðendum og birgjum z-n-me-arg(pbf)-oh cas 2135655-88-6 í Kína. Vinsamlegast ekki hika við að heildsölu sérsniðna z-n-me-arg(pbf)-oh cas 2135655-88-6 á lágu verði frá verksmiðjunni okkar. Ef þú hefur einhverjar fyrirspurnir um ókeypis sýnishorn og upplýsingar um afslátt skaltu ekki hika við að senda okkur tölvupóst.
Vörulýsing

| Vöruheiti | Z-N-Mig-Arg(Pbf)-OH |
| CAS NR. | 2135655-88-6 |
| Hreinleiki | >98% |
| Áfengi | án áfengis |
| Tegund umbúða | PP poki/pappa fötu |
| Efni | lyfjafræðileg milliefni |
| Blaðstærð | 1kg/10kg/20kg |
| Þyngd vöru | 1,2kg/12kg/23kg |
| Telur | 1kg/poki 10kg/fötu 20kg/fötu |
| Vottanir | ISO9001 |
| Geymsluþol | 24 mán |
| MOQ | 100 g |
Aðgerðir
Z-N-Me-Arg (Pbf) - OH (CAS: 2135655-88-6) er mjög hagnýtur háþróaður peptíðmyndunarblokkur. Flókin sameindabygging þess samþættir sterkan basískan gúanidínhóp arginíns, arómatíska hringkerfið sem er breytt með súlfónýlhópi, aðalkeðju N-metýleringarbreytingu og hornrétta verndarstefnu, sem gerir það að lykilefnafræðilegu tæki til að hanna ensímhemla og markviss lækningalyf. Þessi sameind verndar - amínóhópinn með bensýloxýkarbónýli (Z/Cbz), eykur efnaskiptastöðugleika með N-metýleringu aðalkeðjunnar og verndar gúanidín hliðarkeðjuna með Pbf hópum, og nær nákvæmri stjórn á hvarfstöðum á mörgum stigum.
Kjarnagildi þessarar blokkar liggur í 2,2,4,6,7-pentametýldíhýdróbensófúran-5-súlfónýl virka einingunni sem er kynnt með hliðarkeðjunni. Þessi uppbygging veitir ekki aðeins umtalsverða steríska hindrun og skautunareiginleika, heldur er hún einnig almennt notuð í lyfjahönnun skilvirkra ensímhemla, þar sem lykilvetnistengi og rafstöðueiginleikar geta myndast á milli súlfónýlhópsins og virka staðar markensímsins. (S) - uppsetning þess tryggir kíral sértækni til að bindast líffræðilegum markmiðum, á meðan gúanidínhópurinn getur virkað sem sterkur vetnistengigjafi/viðtaka eftir afverndun, sem eykur enn frekar sameindaþekkingarhæfni, sérstaklega hentugur til að hanna hemla gegn serínpróteasa, kínasa eða HIV próteasa.
Í lyfjaþróun og efnalíffræði, sýnir þetta efnasamband framúrskarandi fjölvirkni. Það er mikilvæg byggingareining til að smíða ný efnasambönd gegn-æxli eins og segavarnarlyfjum, veirueyðandi lyfjum og kínasahemlum. Í föstum-fasa eða fljótandi-fasa peptíðmyndun er hægt að fella þessa flóknu lyfjafræði nákvæmlega inn í sérstakar stöður peptíðkeðjunnar til að búa til peptíðhemla með aukinni bindingarækni og sértækni. Að auki er það einnig dýrmætur efnalíffræðilegur rannsakandi til að smíða bein peptíðsöfn, skima mjög virka bindla og rannsaka milliverkanaferli próteinabindla, sem sýnir að fullu brúarhlutverk þess við að tengja saman tilbúna efnafræði og líffræðilegar hagnýtar rannsóknir.
Pökkun og afhending

pakki í 1kg/poka 10kg/fötu 20kg/fötu
Verksmiðja
Verksmiðjan okkar og búnaður
TNN GERÐU LÍFIÐ ÞITT BETRA.




Af hverju þú velur TNN



maq per Qat: z-n-me-arg(pbf)-oh cas 2135655-88-6, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, ódýr, afsláttur, lágt verð, ókeypis sýnishorn









